Nha Sản phẩm 天盖广

48 lõi cáp光phân phanxi dây nhhrous光Fanout v盅i LC APC

Chứng nhận
中衢英达科技有限公司重庆chỉ
中衢英达科技有限公司重庆chỉ
Khách hàng đánh giá
hp chia si quang shttps: //www.maoyt.com/index.php?R = product / listo hay。

——安东尼奥

感谢您每次的快速发货,以及良好的质量,以及您每次为我们提供的特殊支持。很喜欢你的陪伴

——克里斯Chataika

亲爱的索菲,你的声音总是那么甜美,总是为我们提供完整的解决方案和快速的回复,帮助我们获得越来越多的业务,谢谢

——卡拉罗。

Tôi r。

——本杰明费尔南多

Tôi trò chuyynne trực tuyynne bây giờ

48 lõi cáp光phân phanxi dây nhhrous光Fanout v盅i LC APC

48 lõi cáp光phân phanxi dây nhhrous光Fanout v盅i LC APC
48芯光纤跳线配电跳线风扇带LC APC
48 lõi cáp光phân phanxi dây nhhrous光Fanout v盅i LC APC 48 lõi cáp光phân phanxi dây nhhrous光Fanout v盅i LC APC 48 lõi cáp光phân phanxi dây nhhrous光Fanout v盅i LC APC 48 lõi cáp光phân phanxi dây nhhrous光Fanout v盅i LC APC 48 lõi cáp光phân phanxi dây nhhrous光Fanout v盅i LC APC

Hình48 lõi cáp光phân phanxi dây nhhrous光Fanout v盅i LC APC

Thông tin chi tit sphphon m:
Nguồn gốc: 瞿Trungốc
挂嗨ệu: 英达
Chứng nhận: ISO、CE、SGS
年代ố莫hinh: ydpc - lca - lca - 48 - a1 - 015 p
Thanh toan:
Số lthiểu: 1蔡
Gia禁令: 可转让
志缇君đóng gói: 1 cái / túi
Thời giao hàng: 5 ngay
Điều khoimpun thanh toán: 电汇,西联汇款
khanxnongs cung: 10000 cái / tháng

48 lõi cáp光phân phanxi dây nhhrous光Fanout v盅i LC APC

年代ựmieu tả
Số lxơ: 48đ我ểm lovms i trình kt nouni: LC APC
đường kính vphụ: 2毫米 Loạisợ我: G657A1
chicho độ sexpoi quang: chếđộđơn 气ều戴帽: 15了
气ều戴扇出: 1、2了 ao khoac帽: 李Vậtệu PVC
陈mất: < 0 3 db tr6100ljk mwht mát: > 60分贝
Đ我ểmnổbật:

Bộ nhcáp quang 48 lõi

Bộ nhcjgcáp光G657A1

Dây vá FTTH G657A1

48 lõi cáp光phân phanxi dây nhhrous光Fanout v盅i LC APC

48 lõi Phân phouni sjeci quDây vá Fanout v沪i LC / APC单模2.0mm断接跳线

Cáp补丁kt thúc trlà束/配电电缆补丁hoặc迷你断线电缆。Nó phù h挣脱p để đặt trong các tòa nhà, chung yawakung u trong ounng dẫn cáp và máng cáp để lắp ráp vou nouni trực tiawakp mà không c挣脱u nouni mouni nouni。

48 lõi cáp光phân phouni dây nhhrous光Fanout v盅i LC APC 0

48 lõi cáp quang phân phanxi dây nhhrous quang Fanout v盅i LC APC 148 lõi cáp quang phân phanxi dây nhhrous quang Fanout v盅i LC APC 2

Tiêu chun của trình kt nouni年代

Telcordia GR-326, IEC61300, IEC61300-2, IEC61754-20, ROHS và UL94 V0, v.v v。

Đặc trưng

  • 100% tr;
  • 陈。
  • Hỗ trcác ng dng m李明ng 40G và 100G。
  • Suy hao chèn thp và mt mát thêm。
  • Tuân thung các vt liu.u RoHS và REACH。
  • Hình。
  • Hỗtrợlenđến 12 f, f 24, 48 f 72 f、96 f、144 f, cac年代ả深处n phẩm图伊chỉnh公司年代ẵn。

48 lõi cáp quang phân phanxi dây nhhrous quang Fanout v盅i LC APC 3

Đặc điểm kthudk t quang hesc

Tưnố我 LC / APC OD áo khoác (mm) 22毫米
chđộ si quang 9/125嗯 茂ao khoac 茂稳索
phodus ng pháp đánh bóng APC Bước的歌 1310/1550 nm
我瞧ạ帽 Cáp v2.0 mm nhiu s19i breakout cht liu áo khoác 聚氯乙烯
陈Mấtđoạn ≤0.3dB (IEC C) 陈Mấtđoạn ≤0,12db (IEC cb)
trukl威廉二米特mát SM APC≥65dB (trooki thiểu) khnocndang hoán đổi và rung domining ≤0,2 db
nhichot độ hot dangng -40 ~ + 75°c nhiraut độ btepco qubron -40 ~ + 85°c

cht lrdchếđộỏ我

Vung Ph值ạm vi(嗯) Vết xước 川崎ếm khuyết 这就是我想要的
Một定律 0-25 khong人工智能 khong人工智能 IEC61300-3-35: 2015
B:ốp 25 - 115 khong人工智能 khong人工智能
C: cht kt dính 115 - 135 khong人工智能 khong人工智能
D:留置权hệ 135 - 250 khong人工智能 khong人工智能
E: phn còn li của ferrule khong人工智能 khong人工智能

48 lõi cáp quang phân phanxi dây nhhrous quang Fanout v盅i LC APC 448 lõi cáp quang phân phanxi dây nhhrous quang Fanout v盅i LC APC 5

48 lõi cáp quang phân phanxi dây nhhrous quang Fanout v盅i LC APC 6

Thông tin đặt hàng -YDPC-AB-FCFT-CLS

YDPC - Đầu nố我 - Đầu nố我B - FC = Số ludng si FT = loi sere - CL = chihaou dài cáp S = Vỏ cáp

码=英达

PC = dây vá

PG = bím tóc

Lca = lc / apc

Lcu = lc / upc

Sca = sc / apc

Scu = sc / upc

E2a = e2000 / apc

E2u = e2000 / upc

...

XXX =零

Lca = lc / apc

Lcu = lc / upc

Sca = sc / apc

Scu = sc / upc

E2a = e2000 / apc

E2u = e2000 / upc

...

XXX =零

01 =单纯形

02 =宋công

04 = 4 điểm

06 = 6 điểm

12 = 12 điểm

24 = 24 điểm

...

2 d = G.652D

A1 = G.657A1

A2 = G.65A2

B3 = G.657B3

M1 = OM1

M2 = OM2

M3 = M3

M4 = OM4

M5 = OM5

...

001 = 1 mét

002 = 2 mét

...

015 = 15 mét

...

120 = 120 mét

...

P =聚氯乙烯

L = LSZH

O = OFNR

Vi dụ:

Dây vá phá 48core 15 mét PVC vlc / APC 2mm VÀNG

Ph值ần số:ydpc - lca - lca - 48 - a1 - 015 p

48 lõi cáp quang phân phanxi dây nhhrous quang Fanout v盅i LC APC 7

英达公司thểcungấp tất cảcac loạ我天va曹cacứng dụng khac nhau nhưva bọc就会天,天va chống thấmnước, va FTTH, va FTTA天,天va ngoai trờ我v.v。nếu公司bất c k》ỳầu nao, vui长留置权hệvớ我涌钢铁洪流:

!

Chi tiaw t liên ltw c
英达科技有限公司

Ngườ我留置权hệ:索菲娅女士

电话:+ 8618688982406

Gửi yêu cu thông tin của bn trực tip cho chúng tôi (0/ 3000)

Baidu
map